Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ 20 band anti drone system ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Vehicle Mounted 20 Band High Power Anti-Drone System with 2km Range and 700W-1200W Output
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Trọng lượng ròng:: | Trọng lượng đóng gói: 80kg |
UND-LAS-15C C band 1.5km anti-drone uav detection radar Low-altitude monitoring radar
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | bền |
| Kiểu: | sản phẩm bảo vệ an ninh |
Dual-Band 30W Anti-Drone FPV Module Customizable 400MHz 700MHz 900MHz GPS & 2.4G Wireless & RF Counter Frequency
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 30W |
| Kích thước sản phẩm: | 117*40*18mm |
Portable 8-band Interference Drone Jamming Device with 10KM Radius and 360° Scouting Angle
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Tên sản phẩm: | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái đứng yên |
Low Frequency 1-2km Dji Fpv Signal Detection Device Upgraded 100-6000MHz Omnidirectional Positioning Durable Anti-Drone
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | bền |
| kích thước: | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
Portable 1-3km DJI Omni Handheld FPV Signal Drone Detector Anti-Drone System for Security & Protection
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | bền, bền |
| Tên sản phẩm: | Máy dò máy bay không người lái |
Durable Metal Lora Anti-Drone Module with FPV Counter Device for UAV Suppression System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 1170-1280MHz |
50W 2100-2700MHz GaN Anti-Drone RF Module Compact FPV Counter Device with 24-28V Operating Voltage
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| tên: | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
| Tính thường xuyên: | 2100-2700 MHz |
Lora LDMOS RF Module 3000-6000MHZ 24-28V Anti Drone Module with -40℃ to +80℃ Operating Range
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng: | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm: | 100*58*13mm |
3-6GHz 30W Anti-Drone Signal Module Wide Bandwidth 5G WiFi Power Amplifier U-PA-36G UND
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng: | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm: | 100*58*13mm |

