Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ 20 band anti drone system ] trận đấu 39 các sản phẩm.
30W 5800MHz GaN LoRa Anti Drone Module with VCO Noise Source and Temperature Endurance for UAV System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 30W |
| Cân nặng: | 500g |
5.2GHz 150W-200W Waterproof Anti-Drone Module Wireless RF Module for FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Cân nặng: | 500g |
200W Wideband GaN LoRa Anti-Drone VCO Module 1170-1280MHz Noise Source for UAV System FPV Counter Device Wireless RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 200W |
| Điện áp làm việc: | 24-28V |
100W Waterproof Metal Anti-Drone Module RF Module 2100-2700 MHz FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Cân nặng: | 500g |
350W High Power Anti Drone Signal Jammer with 6 Modules and 500-2000m Jamming Range UAV Defense System
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
200W 5.2G 5.8G RF Power Amplifier Module for Anti-Drone Defense Wireless RF Signal Interference
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 150W-200W |
| Tính thường xuyên: | 1170-1280MHz |
80W 4000-4900MHz Wide Band Amplifier RF Module Anti Drone FPV Interference Signal Module
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 4000-4900 MHz |
| Công suất đầu ra: | 80W |
100W Anti-Drone RF Module with 5150-5350 MHz Frequency and 24-36V Working Voltage for UAV Suppression
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Tính thường xuyên: | 5150-5350 MHz |
860-930MHz 50W Lora Anti-Drone VCO Module RF LDMOS Metal for UAV Suppression System FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 860-930MHz |
100W Lora Gan Anti-Drone VCO Noise Source Module 5.2GHz RF GaN Waterproof FPV Counter Device Metal UAV Wireless & RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Điện áp làm việc: | 24-28V |

