Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ 20 band anti drone system ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Portable Omnidirectional Full-Band UAV Detector 2.4GHz 5.8GHz Security Protection for Indoor/Outdoor Use
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | bền |
| kích thước: | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
Upgraded 1-3km Low Frequency DJI FPV Signal Detection Device 100-6000MHz Omnidirectional Positioning Security Drone Detector
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | bền |
| kích thước: | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
Full-Band Mobile Airspace Security Solution Handheld Drone Detector 0~5km Range >30 Drones Tracking for UAV/FPV/DJI
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện: | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
Multi-Mission Defender Drone Jamming Device with 2-in-1 Detection and Jamming, 900MHz-5.8GHz Frequency Coverage, and 1-3km Disruption Range
| Ứng dụng: | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni: | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
Portable Handheld Drone Detector Equipment Waterproof FPV Defense Security System Accurate Identification New Product Category
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện: | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
High Power 400W Omni 20-6500MHz Vehicle-Mounted Drone Jammer with 700W-1200W Total Output Power
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Trọng lượng ròng:: | Trọng lượng đóng gói: 40kg |
2100-2800mhz 50W High-Efficiency GaN Modulation for FPV Drone Built-In RF Module for UAV Shielding 50W Wireless RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 200-300 MHz |
| Công suất đầu ra: | 50W |
1000W Wireless RCIED Jammer with Anti Explosion for Military and VIP Protection
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
|---|---|
| Khả năng cung cấp: | 1000 |
| : |
Long-Range 5km Anti-Fiber Optic Drone with Integrated Guidance and Search Radar Subsystem Security & Protection Product
| Ứng dụng: | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng: | bền |
| Kiểu: | Máy phát hiện tín hiệu |

