Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ 20 band anti drone system ] trận đấu 39 các sản phẩm.
700-1000MHz 50W Broadband Power RF GaN Module Anti Drone and FPV Signal Module Wireless & RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 720-1020 MHz |
100W RF Module LDMOS Amplifier with DC 24-28V Working Voltage Compact 125x60x20mm Size Lightweight 248g for Anti-Drone Systems
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Tính thường xuyên: | 700-1000MHz |
1100-1500 MHz 100W RF Amplifier Module with 28V Working Voltage and 8-10A Current for Anti-Drone Systems
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Dải tần số: | 1100-1500 MHz |
250-400MHz 100W GaN Digital Lora Amplifier Module 3 Counter FPV Anti Drone System for Anti FPV System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 720-1020 MHz |
100W GaN Lora 700-1020Mhz Digital Signal RF Module Broadband Wide Anti-Drone FPV UAV Amplifier for Defense System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 720-1020 MHz |
High Power 2000W Durable 10 Band Drone Jamming Device UAV Jammer for Anti-Drone Security
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Trọng lượng ròng:: | Trọng lượng đóng gói: 80kg |
Automatic Fixed Drone Detector with 100MHz-6000MHz Frequency and 10 Km Detection Range for Anti-Drone Security
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| tên: | Đã sửa lỗi phát hiện và định vị máy bay không người lái bằng tính năng tự động |
200W High Power Multi-Band Manpack Drone Jamming Device with 20AH Battery Backup and 5PCS Antennas
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Dung lượng pin dự phòng: | 20AH/+29.2VDC |
Portable UAV Detection Device with 1-2km Direction Finding 900MHz 5.2GHz Anti-Drone Security Protection
| Ứng dụng: | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz 5.8GHz |
Customized 1.2GHz LDMOS RF Module 50W Amplifier Power for Anti-FPV Defense System 1170-1280Mhz Wireless & RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 1170-1280MHz |

