Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ fpv counter device for drone systems ] trận đấu 13 các sản phẩm.
5.2GHz 150W-200W Waterproof Anti-Drone Module Wireless RF Module for FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Cân nặng: | 500g |
100W Waterproof Metal Anti-Drone Module RF Module 2100-2700 MHz FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Cân nặng: | 500g |
Durable Metal Lora Anti-Drone Module with FPV Counter Device for UAV Suppression System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 1170-1280MHz |
50W 2100-2700MHz GaN Anti-Drone RF Module Compact FPV Counter Device with 24-28V Operating Voltage
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| tên: | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
| Tính thường xuyên: | 2100-2700 MHz |
30W 5800MHz GaN LoRa Anti Drone Module with VCO Noise Source and Temperature Endurance for UAV System
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 30W |
| Cân nặng: | 500g |
100W Lora Gan Anti-Drone VCO Noise Source Module 5.2GHz RF GaN Waterproof FPV Counter Device Metal UAV Wireless & RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Điện áp làm việc: | 24-28V |
30W 700-1000MHz GaN Anti-Drone RF Module with 24-36V Working Voltage and Compact 29.7*131*15.5mm Size
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 30W |
| Tính thường xuyên: | 5725-5850MHz |
860-930MHz 50W Lora Anti-Drone VCO Module RF LDMOS Metal for UAV Suppression System FPV Counter Device
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Tính thường xuyên: | 860-930MHz |
200W Wideband GaN LoRa Anti-Drone VCO Module 1170-1280MHz Noise Source for UAV System FPV Counter Device Wireless RF Modules
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 200W |
| Điện áp làm việc: | 24-28V |
100W Anti-Drone RF Module with 5150-5350 MHz Frequency and 24-36V Working Voltage for UAV Suppression
| Kiểu: | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 100W |
| Tính thường xuyên: | 5150-5350 MHz |

