Tất cả sản phẩm
-
thị giác ban đêm
-
ống tăng cường hình ảnh
-
UAV Photoelectric Pod
-
Phase Array Radar
-
Hệ thống chống drone
-
Ống ngắm thông minh AI & Hình ảnh nhiệt
-
Máy phát hiện máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu máy bay không người lái
-
Mô-đun chống máy bay không người lái
-
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao
-
Phạm vi quân sự
Kewords [ infrared camera module ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "infrared camera module" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
GS-30C Phased Array Radar với 3km Vehicle Detection 1,5km Pedestrian Detection và ≥90° Azimuth Coverage cho an ninh mặt đất
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |
Portable FPV Drone Detector with 2km Range and 70-6200MHz Frequency for Drone Swarm Detection
| Ứng dụng | Phòng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
Customized 5.2GHz 50W GaN RF Module 5150-5350MHz Anti-FPV Defense System Power Amplifier
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1.2Ghz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |

